Thông tin mô tả
Chính chủ cần bán căn
Vị trí tại
Nhà thiết kế 5 tầng, hoàn thiện hiện gia đình đang cho thuê văn phòng.
Giá 19,8
Giá: 19,8 Tỷ
Diện tích: 92 m2
Giá/m2: 215,22 Triệu/m2
762754
Mua bán
Chính chủ cần bán căn
Vị trí tại
Giá 19,8
Nguyễn Văn Dương
Phường Phường Phương Canh, Quận Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội
23,5 tỷ
86 m2
đường Mễ Trì, Phường Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội
1,65 tỷ
55 m2
Đường Phạm Hùng, Phường Mỹ Đình 1, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội
1,5 tỷ
52 m2
Đường Nguyễn Cơ Thạch, Thị trấn Cầu Diễn, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội
37 tỷ
118 m2