Thông tin mô tả
Gia đình cần bán nhà MP Nguyễn Cơ Thạch Liên Cơ ngay sát đường Hồ Tùng Mậu, nhà có vị trí vô cùng thuận lợi với lô góc 3 mặt thoáng, 2 mặt đường, trước mặt đường 12m, vỉa hè 3m,
Giá: 23,5 Tỷ
Diện tích: 108 m2
Giá/m2: 217,59 Triệu/m2
507662
Mua bán
Đỗ Văn Hữu
Phường Phường Phương Canh, Quận Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội
23,5 tỷ
86 m2
đường Mễ Trì, Phường Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội
1,65 tỷ
55 m2
Đường Phạm Hùng, Phường Mỹ Đình 1, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội
1,5 tỷ
52 m2
Đường Nguyễn Cơ Thạch, Thị trấn Cầu Diễn, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội
37 tỷ
118 m2