Thông tin mô tả
+ Vị trí hiếm nhà bán, khu dân trí cao, vỉa hè rộng, view vườn hoa Thoáng vĩnh viễn, vừa ở vừa
+ Giao thông thuận tiện rất gần phố Hàm Nghi, Nguyễn Cơ Thạch, Trần Hữu Dực, Lưu Hữu Phước...
- Tầng 1 chia 2 gian, 1 bên làm
-
Giá: 34,3 Tỷ
Diện tích: 95 m2
Giá/m2: 361,05 Triệu/m2
546893
Mua bán
- Tầng 1 chia 2 gian, 1 bên làm
-
Đặng Ngọc Thành
Phường Phường Phương Canh, Quận Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội
23,5 tỷ
86 m2
Đường Nguyễn Cơ Thạch, Thị trấn Cầu Diễn, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội
7,58 tỷ
96 m2
Số 8, đường Lê Đức Thọ, phường Mỹ Đình 2, quận Nam Từ Liêm, thành phố Hà Nội
Thỏa thuận
330 m2
Thỏa thuận
330 m2