Thông tin mô tả
Bán nhà
-
- Vị trí đẹp, hàng xóm toàn đại gia - trí thức. Vài
- Nhà 5 tầng thang máy, thiết kế hiện đại, đẳng cấp, nội thất nhập khẩu toàn hàng xịn.
-
- MTG,
#nhadep #bietthu #lienke #namtuliem #
Giá: 27,5 Tỷ
Diện tích: 94 m2
Giá/m2: 292,55 Triệu/m2
481956
Mua bán
Bán nhà
-
- Vị trí đẹp, hàng xóm toàn đại gia - trí thức. Vài
-
- MTG,
#nhadep #bietthu #lienke #namtuliem #
Mr Đại 82
Phường Phường Phương Canh, Quận Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội
23,5 tỷ
86 m2
đường Mễ Trì, Phường Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội
1,65 tỷ
55 m2
Đường Phạm Hùng, Phường Mỹ Đình 1, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội
1,5 tỷ
52 m2
Đường Nguyễn Cơ Thạch, Thị trấn Cầu Diễn, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội
37 tỷ
118 m2