Thông tin mô tả
Cực
Vị trí thuộc dự án khu nhà ở Trung Văn - Vinaconex 2.
Sát
Đường
Hiện chủ đang cho thuê làm văn phòng công ty.
Khách mua về một nước sơn lại mới đẹp long lanh.
Giá khẳng định rẻ nhất khu vực.
SĐCC phân lô đẹp tuyệt vời.
Giá: 13 Tỷ
Diện tích: 92 m2
Giá/m2: 141,30 Triệu/m2
525212
Mua bán
Cực
Vị trí thuộc dự án khu nhà ở Trung Văn - Vinaconex 2.
Sát
Đường
Hiện chủ đang cho thuê làm văn phòng công ty.
Khách mua về một nước sơn lại mới đẹp long lanh.
Giá khẳng định rẻ nhất khu vực.
SĐCC phân lô đẹp tuyệt vời.
Phương Thảo
Phường Phường Phương Canh, Quận Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội
23,5 tỷ
86 m2
đường Mễ Trì, Phường Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội
1,65 tỷ
55 m2
Đường Phạm Hùng, Phường Mỹ Đình 1, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội
1,5 tỷ
52 m2
Đường Nguyễn Cơ Thạch, Thị trấn Cầu Diễn, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội
37 tỷ
118 m2