Thông tin mô tả
Cần
- Nhà
-
-
- Khu vực VIP hiếm nhà bán, tiện ích tuyệt vời! View vườn hoa, vài bước ra công viên, hồ Linh Đàm.
-
- Giá
-
Giá: 20,68 Tỷ
Diện tích: 68 m2
Giá/m2: 304,12 Triệu/m2
822737
Lại An Nhiên
Đường Nguyễn Xiển, Phường Đại Kim, Quận Hoàng Mai, Hà Nội
4,45 tỷ
51 m2
Đường Giáp Bát, Phường Giáp Bát, Quận Hoàng Mai, Hà Nội
9 tỷ
33 m2
Đường Giáp Bát, Phường Giáp Bát, Quận Hoàng Mai, Hà Nội
11,5 tỷ
40 m2
Đường Kim Đồng, Phường Tương Mai, Quận Hoàng Mai, Hà Nội
18,5 tỷ
69 m2