Thông tin mô tả
Cắt lỗ
-
- Đã xây dựng 4 tầng 1 tum, xây thô, sơn hoàn thiện mặt ngoài.
- Nhận nhà ngay.
- Đầu tư, cho thuê,
- Với giá 140
- Hiện nay các dự án
-
- Vị trí đẹp, nằm trong
Chi tiết vui lòng
Cảm ơn đã đọc tin
Giá: 16,2 Tỷ
Diện tích: 116 m2
Giá/m2: 139,66 Triệu/m2
547446
Mua bán
Cắt lỗ
-
- Nhận nhà ngay.
- Đầu tư, cho thuê,
- Với giá 140
- Hiện nay các dự án
-
- Vị trí đẹp, nằm trong
Chi tiết vui lòng
Cảm ơn đã đọc tin
Đỗ Thị Nhuần
Đường Hoàng Liệt, Phường Định Công, Quận Hoàng Mai, Hà Nội
250 triệu
150 m2
Đường Nguyễn Xiển, Phường Đại Kim, Quận Hoàng Mai, Hà Nội
4,45 tỷ
51 m2
Đường Giáp Bát, Phường Giáp Bát, Quận Hoàng Mai, Hà Nội
9 tỷ
33 m2
Đường Giáp Bát, Phường Giáp Bát, Quận Hoàng Mai, Hà Nội
11,5 tỷ
40 m2