Thông tin mô tả
- Nhà
- Nằm trong khu phân lô
- Tiện ích xung quanh nhà ngút ngàn không thiếu thứ gì.
- Hiện tại nhà đang cho thuê 50tr/tháng.
Giá: 37,5 Tỷ
Diện tích: 233 m2
Giá/m2: 160,94 Triệu/m2
484676
Mua bán
- Nhà
- Nằm trong khu phân lô
- Tiện ích xung quanh nhà ngút ngàn không thiếu thứ gì.
- Hiện tại nhà đang cho thuê 50tr/tháng.
Tran Nam Long
Quận Hoàng Mai, Hà Nội
3,5 tỷ
60 m2
Đường Hoàng Liệt, Phường Định Công, Quận Hoàng Mai, Hà Nội
250 triệu
150 m2
Đường Nguyễn Xiển, Phường Đại Kim, Quận Hoàng Mai, Hà Nội
4,45 tỷ
51 m2
Đường Giáp Bát, Phường Giáp Bát, Quận Hoàng Mai, Hà Nội
9 tỷ
33 m2