Thông tin mô tả
BT đẳng cấp - rẻ nhất khu vực - Chủ cần
+ Vị trí: Mặt đường phân lô, vỉa hè đá bóng,
- Nhà hiện chủ đang cho thuê 40tr/ tháng.
+ Thiết kế:
- T1:
- T2: 3
- T3: 2 phòng lớn khép kín.
- T4: Phòng thờ.
+
+
Giá: 40 Tỷ
Diện tích: 230 m2
Giá/m2: 173,91 Triệu/m2
519116
Mua bán
BT đẳng cấp - rẻ nhất khu vực - Chủ cần
+ Vị trí: Mặt đường phân lô, vỉa hè đá bóng,
- Nhà hiện chủ đang cho thuê 40tr/ tháng.
+ Thiết kế:
- T1:
- T2: 3
- T3: 2 phòng lớn khép kín.
- T4: Phòng thờ.
+
+
Nguyễn Thị Dự
Phường Lĩnh Nam, Quận Hoàng Mai, Hà Nội
5,3 tỷ
80 m2
Đường Giáp Bát, Phường Giáp Bát, Quận Hoàng Mai, Hà Nội
12,5 tỷ
48 m2
Đường Định Công Thượng, Phường Định Công, Quận Hoàng Mai, Hà Nội
Thỏa thuận
36 m2
Đường Đại Kim, Phường Đại Kim, Quận Hoàng Mai, Hà Nội
5 tỷ
74 m2