Thông tin mô tả
+ Nhà đã hoàn thiện nội thất cơ bản Pháp Vân.
+ Vị trí siêu đẹp thuộc hàng hiếm, đối diện vườn hoa, đường đôi vip nhất
+
+
+
Giá: 32,2 Tỷ
Diện tích: 280 m2
Giá/m2: 115 Triệu/m2
533139
Mua bán
+ Nhà đã hoàn thiện nội thất cơ bản Pháp Vân.
+
+
+
Vũ Văn Tâm
Đường Lĩnh Nam, Phường Mai Động, Quận Hoàng Mai, Hà Nội
1,4 tỷ
55 m2
Đường Minh Khai, Phường Mai Động, Quận Hoàng Mai, Hà Nội
1,35 tỷ
52 m2
Đường Đường Giải Phóng, Phường Phường Hoàng Liệt, Quận Quận Hoàng Mai, Hà Nội
1,111 tỷ
31 m2
1,0102 tỷ
31 m2