Thông tin mô tả
Bán nhà 7 tầng - thang máy -
- Vị trí: Vị trí cực đẹp, nằm ngay trung tâm
- Thiết kế cực kỳ tâm huyết, khung cột bê tông chắc chắn, đồ nội thất xịn, đã có sẵn máy rửa bát, bếp,...
- Nhà xây 7 tầng mới tinh, có
- Giá: 15.3
-
-
Giá: 15,3 Tỷ
Diện tích: 52 m2
Giá/m2: 294,23 Triệu/m2
481505
Mua bán
Bán nhà 7 tầng - thang máy -
- Vị trí: Vị trí cực đẹp, nằm ngay trung tâm
- Nhà xây 7 tầng mới tinh, có
- Giá: 15.3
-
-
Trần Thị Mai Hương
Đường Đường Trần Khát Chân, Phường Phường Thanh Lương, Quận Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội
7,12 tỷ
30 m2
Phố Bà Triệu, Phường Đồng Nhân, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội
24 tỷ
26 m2
Phường Trương Định, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội
10,2 tỷ
33 m2
Đường Đường Minh Khai, Phường Phường Minh Khai, Quận Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội
5,73 tỷ
24 m2