Thông tin mô tả
GIẢM 500TR
- NHÀ SÁT BỜ KÈ KÊNH THAM LƯƠNG ĐANG LÀM
- BÁN NHÀ ĐƯỜNG PHẠM VĂN CHIÊU F14 GÒ VẤP
KHU
======================
-
- Nhà xây ở Rất Kiên Cố
- Gồm sân để xe . Pk . Bếp . 3
Giá : 7Tỷ4 TL
Giá: 7,4 Tỷ
Diện tích: 64 m2
Giá/m2: 115,62 Triệu/m2
534312
Mua bán
GIẢM 500TR
- NHÀ SÁT BỜ KÈ KÊNH THAM LƯƠNG ĐANG LÀM
- BÁN NHÀ ĐƯỜNG PHẠM VĂN CHIÊU F14 GÒ VẤP
KHU
======================
-
- Nhà xây ở Rất Kiên Cố
- Gồm sân để xe . Pk . Bếp . 3
Giá : 7Tỷ4 TL
Đường Nguyễn Văn Công, Phường 3, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh
3,15 tỷ
40 m2
Đường Phạm Văn Chiêu, Phường 14, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh
5,19 tỷ
60 m2
Phường 12, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh
6,5 tỷ
68 m2
Số 7 Đường Nguyễn Oanh, Phường 17, Quận Gò Vấp , Thành phố Hồ Chí Minh
4,49 tỷ
96 m2