Thông tin mô tả
Siêu
Xd trệt 2 lầu có thang máy 450kg.
Công năng: 4
Vị trí đắc địa: Sát
Nội thất khủng cao cấp nhập.
Hỗ trợ vay
Bao sang tên.
Giá: 18,5 Tỷ
Diện tích: 122 m2
Giá/m2: 151,64 Triệu/m2
525717
Mua bán
Siêu
Xd trệt 2 lầu có thang máy 450kg.
Công năng: 4
Vị trí đắc địa: Sát
Nội thất khủng cao cấp nhập.
Hỗ trợ vay
Bao sang tên.
Bất Động Sản Minh Tiến
Đường Nguyễn Văn Công, Phường 3, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh
3,15 tỷ
40 m2
Đường Phạm Văn Chiêu, Phường 14, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh
5,19 tỷ
60 m2
Phường 12, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh
6,5 tỷ
68 m2
Số 7 Đường Nguyễn Oanh, Phường 17, Quận Gò Vấp , Thành phố Hồ Chí Minh
4,49 tỷ
96 m2