Thông tin mô tả
Chủ bán bớt
-
- Giao thông thuận tiện,gần các tuyến phố chính như: Cầu Giấy,Trần Đăng Ninh,Xuân Thủy,Nguyễn Khánh Toàn,Khúc Thừa Dụ,Tôn Thất Thuyết,Thành Thái,Trương Công Giai....
-
-
Giá: 265 Tỷ
Diện tích: 663 m2
Giá/m2: 399,70 Triệu/m2
494080
Mua bán
Chủ bán bớt
-
-
-
Nguyễn Thanh Lợi
Phố Trung Kính, Phường Yên Hòa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
4,6 tỷ
68,4 m2
Đường Trần Thái Tông, Phường Dịch Vọng Hậu, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
69 tỷ
323 m2
Đường Nguyễn Khang, Phường Yên Hòa, Phường Quan Hoa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
14 triệu
60 m2
Đường Quan Hoa, Phường Quan Hoa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
1,65 tỷ
52 m2