Thông tin mô tả
+ Khu hiếm nhà bán, trung tâm Cầu Giấy gần các trục chính như Nguyễn Phong Sắc, Tô Hiệu, Trần Quốc Hoàn, Trần Đăng Ninh, Tiện ích vô vàn.
+ Nhà xây dạng
+
Giá: 54 Tỷ
Diện tích: 220 m2
Giá/m2: 245,45 Triệu/m2
543112
Mua bán
+ Nhà xây dạng
+
Đoàn Khánh
Phố Trung Kính, Phường Yên Hòa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
4,6 tỷ
68,4 m2
Đường Trần Thái Tông, Phường Dịch Vọng Hậu, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
69 tỷ
323 m2
Đường Quan Hoa, Phường Quan Hoa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
1,65 tỷ
52 m2
Đường Cầu Giấy, Phường Quan Hoa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
16 tỷ
49 m2