Thông tin mô tả
+ Vị trí tọa lạc trung tâm
+
+
+ Giá nhỉnh 40
+
Giá: 40 Tỷ
Diện tích: 205 m2
Giá/m2: 195,12 Triệu/m2
474249
Mua bán
+ Vị trí tọa lạc trung tâm
+
+
+ Giá nhỉnh 40
+
Hồ Thắng
Phố Trung Kính, Phường Yên Hòa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
4,6 tỷ
68,4 m2
Đường Trần Thái Tông, Phường Dịch Vọng Hậu, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
69 tỷ
323 m2
Đường Nguyễn Khang, Phường Yên Hòa, Phường Quan Hoa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
14 triệu
60 m2
Đường Quan Hoa, Phường Quan Hoa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
1,65 tỷ
52 m2