Thông tin mô tả
Nhà nằm trong
Nhà
Tầng 1
Tầng 2,3, mỗi tầng 2
Tầng 4 phòng thờ, sân vườn.
Giá: 31 Tỷ
Diện tích: 99 m2
Giá/m2: 313,13 Triệu/m2
467860
Mua bán
Nhà nằm trong
Nhà
Tầng 1
Tầng 2,3, mỗi tầng 2
Tầng 4 phòng thờ, sân vườn.
Nguyễn Minh Hải
Phố Trung Kính, Phường Yên Hòa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
4,6 tỷ
68,4 m2
Đường Trần Thái Tông, Phường Dịch Vọng Hậu, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
69 tỷ
323 m2
Đường Quan Hoa, Phường Quan Hoa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
1,65 tỷ
52 m2
Đường Cầu Giấy, Phường Quan Hoa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
16 tỷ
49 m2