Thông tin mô tả
Bán
Khu vip trung tâm trước nhà ôtô tránh đỗ, hè rộng, thang máy, 2 thoáng.
Giá: 20 Tỷ
Diện tích: 107 m2
Giá/m2: 186,92 Triệu/m2
537887
Mua bán
Bán
Tuấn
Phố Trung Kính, Phường Yên Hòa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
4,6 tỷ
68,4 m2
Đường Trần Thái Tông, Phường Dịch Vọng Hậu, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
69 tỷ
323 m2
Đường Nguyễn Khang, Phường Yên Hòa, Phường Quan Hoa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
14 triệu
60 m2
Đường Quan Hoa, Phường Quan Hoa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
1,65 tỷ
52 m2