Thông tin mô tả
Chính chủ nhờ bán siêu
Giá: 220 Tỷ
Diện tích: 660 m2
Giá/m2: 333,33 Triệu/m2
477796
Mua bán
Chính chủ nhờ bán siêu
Hoàng Sơn
Phố Trung Kính, Phường Yên Hòa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
4,6 tỷ
68,4 m2
Đường Trần Thái Tông, Phường Dịch Vọng Hậu, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
69 tỷ
323 m2
Đường Nguyễn Khang, Phường Yên Hòa, Phường Quan Hoa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
14 triệu
60 m2
Đường Quan Hoa, Phường Quan Hoa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
1,65 tỷ
52 m2