Thông tin mô tả
Bán
- Nhà nằm tại vị trí đỉnh, vỉa hè rộng, khu vực
- Nhà nằm vị trí cực đẹp, thông tuyến phố lớn, Trung Kính, Vũ Phạm Hàm, Trung Hoà, Trần Kim Xuyến.
- Vỉa hè rộng,
- Thiết kế: 92
- Xây thông sàn, thang máy.
-
-
- Giá: 28
Giá: 28 Tỷ
Diện tích: 92 m2
Giá/m2: 304,35 Triệu/m2
501511
Mua bán
Bán
- Nhà nằm tại vị trí đỉnh, vỉa hè rộng, khu vực
- Vỉa hè rộng,
- Thiết kế: 92
- Xây thông sàn, thang máy.
-
-
- Giá: 28
Nguyễn Linh An
Phố Trung Kính, Phường Yên Hòa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
4,6 tỷ
68,4 m2
Đường Trần Thái Tông, Phường Dịch Vọng Hậu, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
69 tỷ
323 m2
Đường Nguyễn Khang, Phường Yên Hòa, Phường Quan Hoa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
14 triệu
60 m2
Đường Quan Hoa, Phường Quan Hoa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
1,65 tỷ
52 m2