Thông tin mô tả
Xây 4 tầng nội thất xịn siêu víp.
Giá chỉ 83
ĐT 0916 715 ***
Giá: 83 Tỷ
Diện tích: 300 m2
Giá/m2: 276,67 Triệu/m2
492726
Mua bán
Xây 4 tầng nội thất xịn siêu víp.
Giá chỉ 83
ĐT 0916 715 ***
Lê Hữu Hùng
Phố Trung Kính, Phường Yên Hòa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
4,6 tỷ
68,4 m2
Đường Trần Thái Tông, Phường Dịch Vọng Hậu, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
69 tỷ
323 m2
Đường Quan Hoa, Phường Quan Hoa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
10 tỷ
45 m2
Đường Nguyễn Khang, Phường Yên Hòa, Phường Quan Hoa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
14 triệu
60 m2