Thông tin mô tả
Bán
+
+ Ở hay
Giá: 63,742 Tỷ
Diện tích: 314 m2
Giá/m2: 203 Triệu/m2
706625
Mua bán
Bán
+
+ Ở hay
Đỗ Thị Hiền
Phố Trung Kính, Phường Yên Hòa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
4,6 tỷ
68,4 m2
Đường Trần Thái Tông, Phường Dịch Vọng Hậu, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
69 tỷ
323 m2
Đường Nguyễn Khang, Phường Yên Hòa, Phường Quan Hoa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
14 triệu
60 m2
Đường Quan Hoa, Phường Quan Hoa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
1,65 tỷ
52 m2