Thông tin mô tả
- Gia đình cần
- Vị trí gần siêu thị
- Rất thuận tiện làm công ty văn phòng và ở.
-
- Giá cần bán nhỉnh 40
- Ai quan tâm
Giá: 41,445 Tỷ
Diện tích: 135 m2
Giá/m2: 307 Triệu/m2
935757
Mua bán
- Gia đình cần
- Vị trí gần siêu thị
- Rất thuận tiện làm công ty văn phòng và ở.
-
- Giá cần bán nhỉnh 40
- Ai quan tâm
Hữu Tuấn
Đường Trần Quốc Vượng, Phường Dịch Vọng, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
8,5 tỷ
32 m2
Đường Quan Hoa, Phường Quan Hoa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
6,6 tỷ
55 m2
Đường Phạm Văn Bạch, Phường Yên Hòa, Quận Cầu Giấy, TP Hà Nội
9,5 tỷ
116 m2
Đường Quan Hoa, Phường Quan Hoa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
10 tỷ
45 m2