Thông tin mô tả
Bán nhà
* Nhà 1 trệt 2 lầu: 6
Tặng lại máy năng lượng
-
- Lộ giới: 25m (Lề 5m mỗi bên).
-
* Gần
Giá chốt nhanh buông đuôi: 10
*
- Tiện ích đầy đủ, rất phù hợp để định cư, Làm việc và
- Vào TTTP chỉ vài
CÔNG TY
Giá: 10,5 Tỷ
Diện tích: 235 m2
Giá/m2: 44,68 Triệu/m2
541441
Mua bán
Bán nhà
* Nhà 1 trệt 2 lầu: 6
Tặng lại máy năng lượng
-
- Lộ giới: 25m (Lề 5m mỗi bên).
-
* Gần
Giá chốt nhanh buông đuôi: 10
*
- Tiện ích đầy đủ, rất phù hợp để định cư, Làm việc và
- Vào TTTP chỉ vài
CÔNG TY
Nguyễn Thanh Phùng
Đường Nhật Tảo, Phường Lê Bình, Quận Cái Răng, Cần Thơ
2,6 tỷ
87,80000305175781 m2
KDC lô số 6, Phường Hưng Thạnh, Cái Răng, Cần Thơ
3,5 tỷ
80 m2
Quận Cái Răng, Cần Thơ
3 tỷ
81 m2
Quận Cái Răng, Cần Thơ
2,6 tỷ
65 m2