Thông tin mô tả
Bán đất tặng
Thiết kế 4 tầng có 6
Khu
Di chuyển ra Phạm Văn Đồng 5
Giá: 26,9 Tỷ
Diện tích: 220 m2
Giá/m2: 122,27 Triệu/m2
467184
Mua bán
Bán đất tặng
Thiết kế 4 tầng có 6
Khu
Di chuyển ra Phạm Văn Đồng 5
Nguyễn Khắc Vũ
Đường Nguyễn Văn Thương, Phường 25, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh
5 tỷ
60 m2
Phố Nguyễn Xí, Phường 26, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh
1,09 tỷ
58 m2
Đường D2, Phường 25, Quận Bình Thạnh, Thành phố Hồ Chí Minh
3,999 tỷ
56 m2
294 Đường Phan Văn Trị, Phường 11, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh
10,9 tỷ
63 m2