Thông tin mô tả
BÁN
- Căn số 1:
- Căn số 2:
Chủ tiếp khách mua thiện chí
(*** CHO THUÊ
(*** BÁN
Xem nhà hẹn trước -
Giá: 200 Tỷ
Diện tích: 275 m2
Giá/m2: 727,27 Triệu/m2
536188
Mua bán
BÁN
- Căn số 1:
- Căn số 2:
Chủ tiếp khách mua thiện chí
(*** CHO THUÊ
(*** BÁN
Xem nhà hẹn trước -
Hang
Phố Nguyễn Xí, Phường 26, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh
1,09 tỷ
58 m2
Đường D2, Phường 25, Quận Bình Thạnh, Thành phố Hồ Chí Minh
3,999 tỷ
56 m2
294 Đường Phan Văn Trị, Phường 11, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh
10,9 tỷ
63 m2
Đường Điện Biên Phủ, Phường 25, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh
382 tỷ
329 m2