Thông tin mô tả
- Vị trí đắc địa: Nằm trên
- Khu vực nhiều tiện ích chợ, siêu thị và khu ăn uống cao cấp,
-
- Thiết kế nhà gồm: 1 trệt, 2 lầu, ST, 5
- Phù hợp với khách nhu cầu ở hoặc cho thuê
-
Giá: 16,2 Tỷ
Diện tích: 140 m2
Giá/m2: 115,71 Triệu/m2
492154
Mua bán
- Vị trí đắc địa: Nằm trên
-
- Thiết kế nhà gồm: 1 trệt, 2 lầu, ST, 5
- Phù hợp với khách nhu cầu ở hoặc cho thuê
-
PIKACHU
Đường Nguyễn Văn Thương, Phường 25, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh
5 tỷ
60 m2
Phố Nguyễn Xí, Phường 26, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh
1,09 tỷ
58 m2
Đường D2, Phường 25, Quận Bình Thạnh, Thành phố Hồ Chí Minh
3,999 tỷ
56 m2
294 Đường Phan Văn Trị, Phường 11, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh
10,9 tỷ
63 m2