Thông tin mô tả
- Bác
- Nhà
- Nhà khu phân lô,
- Tiện ích xung quanh k thiếu gì, thích hợp ở hoặc cho thuê văn phòng
- Nhà 6 tầng, thang máy, nội thất đẹp, đường
Giá: 11,9 Tỷ
Diện tích: 46 m2
Giá/m2: 258,70 Triệu/m2
546823
Mua bán
- Bác
- Nhà
- Nhà khu phân lô,
- Nhà 6 tầng, thang máy, nội thất đẹp, đường
Nguyễn Mạnh Tiến
Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội
8,12 tỷ
70 m2
Phạm Văn Đồng, phường Đông Ngạc, quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội
8,8 tỷ
89 m2
Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội
8,8 tỷ
89 m2
Đường Xuân Đỉnh, Phường Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm, Hà Nội
8,5 tỷ
32 m2