Thông tin mô tả
-
- Sổ đỏ 1 chủ,
( TG Mg miễn làm phiền, xin cảm ơn)
Giá: 385 Tỷ
Diện tích: 860 m2
Giá/m2: 447,67 Triệu/m2
924571
Mua bán
-
- Sổ đỏ 1 chủ,
( TG Mg miễn làm phiền, xin cảm ơn)
Trọng
Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội
8,12 tỷ
70 m2
Phạm Văn Đồng, phường Đông Ngạc, quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội
8,8 tỷ
89 m2
Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội
8,8 tỷ
89 m2
Đường Xuân Đỉnh, Phường Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm, Hà Nội
8,5 tỷ
32 m2