CHÍNH CHỦ CẦN BÁN CĂN BIỆT THỰ ĐƠN LẬP 239m2 EMBASSY GARDEN NHẬN NHÀ NGAY
Giá: 62 Tỷ
Diện tích: 239 m2
Giá/m2: 259,41 Triệu/m2
2684
Mua bán
ngọc hoàng
Bất động sản cùng khu vực
Đường Hồ Tùng Mậu, Phường Phú Diễn, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội
9,7 tỷ
36 m2
Phường Cổ Nhuế 2, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội
11,6 tỷ
43 m2
Đường Cổ Nhuế, Phường Cổ Nhuế 1, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội
16,5 tỷ
83 m2
9,4 tỷ
40 m2