Thông tin mô tả
Lô
Hiện trạng đã xây phần móng, bán đất khách mua tự xây theo thiết kế.
Giá: 165tr/
Giá: 35,475 Tỷ
Diện tích: 215 m2
Giá/m2: 165 Triệu/m2
502978
Mua bán
Lô
Giá: 165tr/
Trang Nông Thu
Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội
8,12 tỷ
70 m2
Phạm Văn Đồng, phường Đông Ngạc, quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội
8,8 tỷ
89 m2
Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội
8,8 tỷ
89 m2
Đường Xuân Đỉnh, Phường Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm, Hà Nội
8,5 tỷ
32 m2