Thông tin mô tả
Bán nhà
- Vị trí: 539 Đỗ Xuân Hợp, P. Phước Long B,
-
- Vị trí đẹp nằm trục chính của dự án đường rộng 16m.
- Đang cho thu nhập 50
- Tiện ích nội khu có hồ bơi, công viên, sân tennis...
-
Giá: 25 Tỷ
Diện tích: 252 m2
Giá/m2: 99,21 Triệu/m2
540316
Mua bán
Bán nhà
- Vị trí: 539 Đỗ Xuân Hợp, P. Phước Long B,
-
- Vị trí đẹp nằm trục chính của dự án đường rộng 16m.
- Đang cho thu nhập 50
- Tiện ích nội khu có hồ bơi, công viên, sân tennis...
-
Giang Vo
Đường Tăng Nhơn Phú, Phường Phước Long A, Quận 9, TP Hồ Chí Minh
920 triệu
65 m2
Đường Nguyễn Xiển, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, TP Hồ Chí Minh
3,05 tỷ
58 m2
Đường Bưng Ông Thoàn, Phường Tăng Nhơn Phú B, Quận 9, TP Hồ Chí Minh
90 tỷ
991 m2
Đường Đỗ Xuân Hợp, Phường Phước Long B, Quận 9, TP Hồ Chí Minh
720 triệu
62 m2