Thông tin mô tả
Bán
-
- Nhà có sân vườn,
- Khu
- Thuận tiện di chuyển đến nút giao thông cao tốc, trạm Metro tuyến số 1, gần Bến Xe Miền Đông Mới,
-
Cần
- Newhouse chuyên mua bán
- Nhận ký gửi
Giá: 28 Tỷ
Diện tích: 366 m2
Giá/m2: 76,50 Triệu/m2
491347
Newhouse Real Estate
Đường Đình Phong Phú, Phường Tăng Nhơn Phú A, Quận 9, TP Hồ Chí Minh
480 triệu
38 m2
Đường Lê Văn Việt, Phường Tăng Nhơn Phú A, Quận 9, TP Hồ Chí Minh
550 triệu
40 m2
Đường Tăng Nhơn Phú, Phường Phước Long A, Quận 9, TP Hồ Chí Minh
920 triệu
65 m2
Đường Nguyễn Xiển, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, TP Hồ Chí Minh
3,05 tỷ
58 m2