Thông tin mô tả
Tôi cần bán nhà để xử lý công việc gấp.
- Diện tính: 144
- Xây dựng: 498m.
- Kết cấu: 1 trệt 4 lầu 1 áp mái.
- Kết hợp vừa ở vừa
- Giá gốc mua 20,8
- Bán lỗ 18,9
- Đảm bảo rẻ nhất thị trường.
Thông tin thật 100
Giá: 18,9 Tỷ
Diện tích: 144 m2
Giá/m2: 131,25 Triệu/m2
505084
Mua bán
Tôi cần bán nhà để xử lý công việc gấp.
- Diện tính: 144
- Xây dựng: 498m.
- Kết cấu: 1 trệt 4 lầu 1 áp mái.
- Kết hợp vừa ở vừa
- Giá gốc mua 20,8
- Bán lỗ 18,9
- Đảm bảo rẻ nhất thị trường.
Thông tin thật 100
Tấn Nam
Đường Nguyễn Xiển, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, TP Hồ Chí Minh
5,99 tỷ
54 m2
Đường Bưng Ông Thoàn, Quận 9, Hồ Chí Minh
7,2 tỷ
100 m2
Đường Lò Lu, Phường Trường Thạnh, Quận 9, TP Hồ Chí Minh
7,5 triệu
64 m2
Đường Võ Chí Công, Phường Long Trường, Quận 9, TP Hồ Chí Minh
3,8 tỷ
55 m2