Thông tin mô tả
- Cần bán nhà
-
-
- Tổng
- Kết cấu nhà 1 trệt, 1 lầu, có 4
- Vị trí nhà gần chợ Phú Hữu, trường học,
-
- Tel. 0909 972 *** gặp Minh.
Giá: 24,8 Tỷ
Diện tích: 240 m2
Giá/m2: 103,33 Triệu/m2
529670
Mua bán
- Cần bán nhà
-
-
- Tổng
- Kết cấu nhà 1 trệt, 1 lầu, có 4
- Vị trí nhà gần chợ Phú Hữu, trường học,
-
- Tel. 0909 972 *** gặp Minh.
Trần Quốc Minh
Đường Nguyễn Xiển, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, TP Hồ Chí Minh
3,05 tỷ
58 m2
Đường Bưng Ông Thoàn, Phường Tăng Nhơn Phú B, Quận 9, TP Hồ Chí Minh
90 tỷ
991 m2
Đường Đỗ Xuân Hợp, Phường Phước Long B, Quận 9, TP Hồ Chí Minh
720 triệu
62 m2
5,99 tỷ
54 m2