Thông tin mô tả
Giá siêu tốt cho
TRIỀU THUẬN VILLAS
CHUYÊN HỖ TRỢ TƯ VẤN MUA BÁN/ CHO THUÊ - Dinh Thự/
#Nhapho
Giá: 22,9 Tỷ
Diện tích: 227 m2
Giá/m2: 100,88 Triệu/m2
929206
Mua bán
Giá siêu tốt cho
TRIỀU THUẬN VILLAS
CHUYÊN HỖ TRỢ TƯ VẤN MUA BÁN/ CHO THUÊ - Dinh Thự/
#Nhapho
Võ Thị Triều Thuận
Đường Tăng Nhơn Phú, Phường Phước Long A, Quận 9, TP Hồ Chí Minh
920 triệu
65 m2
Đường Nguyễn Xiển, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, TP Hồ Chí Minh
3,05 tỷ
58 m2
Đường Bưng Ông Thoàn, Phường Tăng Nhơn Phú B, Quận 9, TP Hồ Chí Minh
90 tỷ
991 m2
Đường Đỗ Xuân Hợp, Phường Phước Long B, Quận 9, TP Hồ Chí Minh
720 triệu
62 m2