Thông tin mô tả
-
- Xây dựng: 288
- Phù hợp với mọi tiêu chí tìm nhà: Nằm trong khu Compound an ninh, riêng tư, cạnh công viên và khu tổ hợp thể thao thoáng mát, sát trường học và
-
Em Tấn Nam chuyên mua bán và cho thuê
Giá: 23,9 Tỷ
Diện tích: 200 m2
Giá/m2: 119,5 Triệu/m2
494899
Mua bán
-
- Xây dựng: 288
-
Em Tấn Nam chuyên mua bán và cho thuê
Tấn Nam
Đường Đình Phong Phú, Phường Tăng Nhơn Phú A, Quận 9, TP Hồ Chí Minh
480 triệu
38 m2
Đường Lê Văn Việt, Phường Tăng Nhơn Phú A, Quận 9, TP Hồ Chí Minh
550 triệu
40 m2
Đường Tăng Nhơn Phú, Phường Phước Long A, Quận 9, TP Hồ Chí Minh
920 triệu
65 m2
Đường Nguyễn Xiển, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, TP Hồ Chí Minh
3,05 tỷ
58 m2