Thông tin mô tả
Bán nhà ở
-
- Xây dựng: 1 trệt + 1 lửng + 2 lầu + sân thượng.
-
- Thiết kế: 4
- Có
- Nhà phù hợp ở với làm
-
-
-
Giá: 21,4 Tỷ
Diện tích: 126 m2
Giá/m2: 169,84 Triệu/m2
893049
Mua bán
Bán nhà ở
-
- Xây dựng: 1 trệt + 1 lửng + 2 lầu + sân thượng.
-
- Thiết kế: 4
- Có
- Nhà phù hợp ở với làm
-
-
-
Hieu Huynh
Phường Tân Hưng, Quận 7, TP Hồ Chí Minh
20,6 tỷ
76 m2
Đường Nguyễn Thị Thập, Phường Tân Hưng, Quận 7, TP Hồ Chí Minh
980 triệu
62 m2
Đường HUỲNH TẤN PHÁT, Phú Thuận
3,85 tỷ
40 m2
Đường HOÀNG QUỐC VIỆT, Phú Thuận
5,4 tỷ
40 m2