Thông tin mô tả
Cần bán nhà
- Dt 10.5x22
- Vị trí: Trục Lê Văn Lương - kim sơn
- kc: trệt 2 lầu, 4
nhà mới 100%
- Giá 26ty tl
-
Giá: 26 Tỷ
Diện tích: 231 m2
Giá/m2: 112,55 Triệu/m2
549220
Mua bán
Cần bán nhà
- Dt 10.5x22
- Vị trí: Trục Lê Văn Lương - kim sơn
- kc: trệt 2 lầu, 4
nhà mới 100%
- Giá 26ty tl
-
Dương Bá Tú
Đường 49, Bình Thuận
6,3 tỷ
72 m2
Đường HUỲNH TẤN PHÁT, Phú Thuận
6,5 tỷ
49 m2
Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Tân Phong, Quận 7, TP Hồ Chí Minh
2,35 tỷ
37 m2
Số 23 - 25 - 27 Đường Nguyễn Hữu Thọ, Phường Tân Hưng, Quận 7, Thành phố Hồ Chí Minh
2,43 tỷ
76 m2