Thông tin mô tả
Do kẹt tiền nên cần
Kiến trúc
3 khu vườn nhỏ trồng hoa cây ăn trái, với nhiều cây kiểng tươi xanh, và hồ cá
Tất cả vật dụng bằng kim loại trong nhà đều
Giá: 18,9 Tỷ
Diện tích: 216 m2
Giá/m2: 87,5 Triệu/m2
951192
Mua bán
Do kẹt tiền nên cần
Kiến trúc
Tất cả vật dụng bằng kim loại trong nhà đều
Dương Gia Hào
Phường Tân Hưng, Quận 7, TP Hồ Chí Minh
20,6 tỷ
76 m2
Đường Nguyễn Thị Thập, Phường Tân Hưng, Quận 7, TP Hồ Chí Minh
980 triệu
62 m2
Đường HUỲNH TẤN PHÁT, Phú Thuận
3,85 tỷ
40 m2
Đường HOÀNG QUỐC VIỆT, Phú Thuận
5,4 tỷ
40 m2