Thông tin mô tả
-
- Kết cấu : 1 Trệt 2 lầu, áp mái
- Nội thất chủ
- Hướng nhà chính bắc
- Đường rộng: 12m
-
- Hồ bơi riêng biệt trang bị cao cấp
-
- Cho thuê : 6000
Giá: 105 Tỷ
Diện tích: 366 m2
Giá/m2: 286,89 Triệu/m2
519376
Mua bán
-
- Kết cấu : 1 Trệt 2 lầu, áp mái
- Nội thất chủ
- Hướng nhà chính bắc
- Đường rộng: 12m
-
- Hồ bơi riêng biệt trang bị cao cấp
-
- Cho thuê : 6000
Đào vũ
Đường HUỲNH TẤN PHÁT, Phú Thuận
3,85 tỷ
40 m2
Đường HOÀNG QUỐC VIỆT, Phú Thuận
5,4 tỷ
40 m2
Đường 49, Bình Thuận
6,3 tỷ
72 m2
Đường HUỲNH TẤN PHÁT, Phú Thuận
6,5 tỷ
49 m2