Thông tin mô tả
Kèo thơm chỉ 119tr/1
Bán nhà MT Nam Long Trần Trọng Cung Tân Thuận Đông,
DT 8x24m.
Hướng Bắc lệch đông.
Nhà 1 trệt 2 lầu áp mái. Nhà mới đẹp.
Giá: 22,99 Tỷ
Diện tích: 195 m2
Giá/m2: 117,90 Triệu/m2
517487
Mua bán
Kèo thơm chỉ 119tr/1
Bán nhà MT Nam Long Trần Trọng Cung Tân Thuận Đông,
DT 8x24m.
Hướng Bắc lệch đông.
Nhà 1 trệt 2 lầu áp mái. Nhà mới đẹp.
Hùngvilla
Phường Phú Mỹ, Quận 7, TP Hồ Chí Minh
3,69 tỷ
65 m2
Phường Tân Hưng, Quận 7, TP Hồ Chí Minh
20,6 tỷ
76 m2
Đường Nguyễn Thị Thập, Phường Tân Hưng, Quận 7, TP Hồ Chí Minh
980 triệu
62 m2
Đường HUỲNH TẤN PHÁT, Phú Thuận
3,85 tỷ
40 m2