Thông tin mô tả
Cần
DT xây dựng: 93.5
DT sàn: 338
XD: 1 trệt - Lửng - 2 lầu (
- Nhận ký gửi mua bán nhà đất khu vực Nam
Giá: 29,9 Tỷ
Diện tích: 192 m2
Giá/m2: 155,73 Triệu/m2
981324
Mua bán
Cần
DT xây dựng: 93.5
DT sàn: 338
XD: 1 trệt - Lửng - 2 lầu (
- Nhận ký gửi mua bán nhà đất khu vực Nam
Nguyễn Thành Hảng
Đường HUỲNH TẤN PHÁT, Phú Thuận
3,85 tỷ
40 m2
Đường HOÀNG QUỐC VIỆT, Phú Thuận
5,4 tỷ
40 m2
Đường 49, Bình Thuận
6,3 tỷ
72 m2
Đường HUỲNH TẤN PHÁT, Phú Thuận
6,5 tỷ
49 m2