Thông tin mô tả
🏦🏦 HÀNG HOT Góc 2MT khu mỹ gia 2 Phú Mỹ Hưng P.tân phú
-
-Kết cấu: 1 trệt 2 lầu
-Vị Trí: Siêu đắc địa, sầm uất, toạ lạc Phú Mỹ Hưng và trung tâm hành chính
-Giá: 96
-
-
+Nhận ký gủi mua bán nhà đất-Hiệu quả-Nhanh chóng
Giá: 96 Tỷ
Diện tích: 306 m2
Giá/m2: 313,73 Triệu/m2
534362
Mua bán
🏦🏦 HÀNG HOT Góc 2MT khu mỹ gia 2 Phú Mỹ Hưng P.tân phú
-
-Kết cấu: 1 trệt 2 lầu
-Giá: 96
-
-
+Nhận ký gủi mua bán nhà đất-Hiệu quả-Nhanh chóng
Hùngvilla
Quận 7, TP Hồ Chí Minh
150 tỷ
496 m2
Đường Huỳnh Tấn Phát, Phú Thuận
5,999 tỷ
77 m2
Đường Trần Xuân Soạn, Tân Hưng
11,5 tỷ
80 m2
Đường Đường Nguyễn Lương Bằng, Phường Phường Tân Phú, Quận 7, TP Hồ Chí Minh
15,8 tỷ
136 m2