Thông tin mô tả
Kết cấu: Hầm - Trệt - 2 lầu.
Có: 5
Nhà
Nhà hướng:
Quý khách quan tâm
Giá: 75 Tỷ
Diện tích: 252 m2
Giá/m2: 297,62 Triệu/m2
914045
Mua bán
Kết cấu: Hầm - Trệt - 2 lầu.
Có: 5
Nhà
Nhà hướng:
Quý khách quan tâm
Định- Chuyên Căn Hộ, Biệt Thự Phú Mỹ Hưng
Đường HUỲNH TẤN PHÁT, Phú Thuận
3,85 tỷ
40 m2
Đường HOÀNG QUỐC VIỆT, Phú Thuận
5,4 tỷ
40 m2
Đường 49, Bình Thuận
6,3 tỷ
72 m2
Đường HUỲNH TẤN PHÁT, Phú Thuận
6,5 tỷ
49 m2