💰
Giá: 58 Tỷ
Diện tích: 234 m2
Giá/m2: 247,86 Triệu/m2
1050408
Hoàng Thành Đạt
Đường Cách Mạng Tháng Tám, Quận 3, TP Hồ Chí Minh
3,12 tỷ
52 m2
Phố Nguyễn Thiện Thuật, Phường 3, Quận 3, TP Hồ Chí Minh
7,3 tỷ
36 m2
Đường Võ Văn Tần, Phường 4, Quận 3, TP Hồ Chí Minh
8,2 tỷ
43 m2
Đường 1 Cư xá Đô Thành, Phường 4, Quận 3, TP Hồ Chí Minh
17 tỷ
41 m2