Thông tin mô tả
Hoa hồng môi giới 1%
Chính chủ Bán
+
+ Kết cấu:
+ Có nhà gia nhân ở +
+ Sân để
+ Đang cho tổng giám đốc tập đoàn lớn nước ngoài thuê làm nhà ở
- Giá: 179
Giá: 179 Tỷ
Diện tích: 344 m2
Giá/m2: 520,35 Triệu/m2
898538
Mua bán
Hoa hồng môi giới 1%
Chính chủ Bán
+
+ Kết cấu:
+ Có nhà gia nhân ở +
+ Sân để
- Giá: 179
Phước Thiện
Đường Tú Xương, Phường Võ Thị Sáu, Quận 3, Hồ Chí Minh
125 tỷ
190 m2
Đường Nguyễn Đình Chiểu, Phường 3, Quận 3, TP Hồ Chí Minh
1,25 tỷ
36 m2
Phố Hai Bà Trưng, Phường Võ Thị Sáu, Quận 3, Hồ Chí Minh
179 tỷ
225 m2
Đường Cao Thắng, Phường 6, Quận 3, TP Hồ Chí Minh
760 triệu
75 m2