Thông tin mô tả
Bán nhà Thạnh Xuân, Q12,
- DT: 4,3x12m (CN 50,9
- Khu vục yên tĩnh, thoáng mát có cổng bảo vệ an ninh kết nối đầy đủ tiện ích xung quanh như:
-
-
Giá: 4,75 Tỷ
Diện tích: 51 m2
Giá/m2: 93,14 Triệu/m2
505672
Mua bán
Bán nhà Thạnh Xuân, Q12,
- DT: 4,3x12m (CN 50,9
-
-
Dream Homes
Đường Thạnh Xuân 52, Phường Thạnh Xuân, Quận 12, TP Hồ Chí Minh
400 triệu
200 m2
Đường Dương Thị Mười, Phường Tân Chánh Hiệp, Quận 12, TP Hồ Chí Minh
1,2 tỷ
64 m2
Đường Tân Chánh Hiệp 36, Phường Tân Chánh Hiệp, Quận 12, TP Hồ Chí Minh
990 triệu
63 m2
Đường Phan Văn Hớn, Phường Tân Thới Nhất, Quận 12, TP Hồ Chí Minh
860 triệu
20 m2