Thông tin mô tả
bán nhà shc tx 51
Có
1 trệt 2 lầu 3
Dt 3.2x8m
Giá 1
Giá: 1,495 Tỷ
Diện tích: 24 m2
Giá/m2: 62,29 Triệu/m2
494046
Mua bán
bán nhà shc tx 51
Có
1 trệt 2 lầu 3
Dt 3.2x8m
Giá 1
Phuong Pham
Đường Thạnh Xuân 52, Phường Thạnh Xuân, Quận 12, TP Hồ Chí Minh
400 triệu
200 m2
Đường Dương Thị Mười, Phường Tân Chánh Hiệp, Quận 12, TP Hồ Chí Minh
1,2 tỷ
64 m2
Đường Tân Chánh Hiệp 36, Phường Tân Chánh Hiệp, Quận 12, TP Hồ Chí Minh
990 triệu
63 m2
Đường Phan Văn Hớn, Phường Tân Thới Nhất, Quận 12, TP Hồ Chí Minh
860 triệu
20 m2