Thông tin mô tả
** bán nhà
- Bán Nhà T15 An Phú Đông cách
- Nhà chủ mua ở tâm huyết nên còn mới, có đầy đủ tiện nghi: tủ bếp. tủ đồ,
- DT: 4m x 9m.
- Kết cấu : 1 trệt 1 lầu đúc. 2
-
- Đường trước nhà 3.5m, Khu cao ráo -
- Giá: 1ty750
Giá: 1700 Tỷ
Diện tích: 72 m2
Giá/m2: 23611,11 Triệu/m2
527879
Mua bán
** bán nhà
- Bán Nhà T15 An Phú Đông cách
- DT: 4m x 9m.
- Kết cấu : 1 trệt 1 lầu đúc. 2
-
- Đường trước nhà 3.5m, Khu cao ráo -
- Giá: 1ty750
user2102921
Đường Tân Chánh Hiệp 36, Phường Tân Chánh Hiệp, Quận 12, TP Hồ Chí Minh
990 triệu
63 m2
Đường Phan Văn Hớn, Phường Tân Thới Nhất, Quận 12, TP Hồ Chí Minh
860 triệu
20 m2
Đường Tân Thới Nhất 2, Phường Tân Thới Nhất, Quận 12, TP Hồ Chí Minh
5,99 tỷ
100 m2
Đường 15, Phường Thạnh Lộc, Quận 12, TP Hồ Chí Minh
4,38 tỷ
60 m2